LỊCH BÓNG ĐÁ MỚI NHẤT HÔM NAY

Bóng đá thế giới
  • 15 Th 07
  • 16 Th 07
  • 17 Th 07
  • 18 Th 07
  • 19 Th 07
  • 20 Th 07
  • 21 Th 07
  • 22 Th 07
  • 23 Th 07
  • 24 Th 07
  • 25 Th 07

Lịch thi đấu bóng đá trong ngày

Giờ Chủ nhà Tỷ số Đội khách hiệp 1

Lịch bóng đá Giao Hữu CLB

15:30

Budafoki MTE

vs

HNK Gorica

-
15:30

Las Palmas

vs

Como

-
15:30

Rapid Wien

vs

Admira

-
16:00

Montpellier

vs

Girona

-
17:00

Antwerpen

vs

Francs Borains

-
17:00

Maritimo

vs

Portimonense

-
17:00

Rio Ave

vs

Arouca

-
18:00

Darmstadt

vs

Saarbrucken

-
18:00

Liefering

vs

Sandhausen

-
18:00

Anderlecht

vs

Wolfsburg

-
18:00

Feyenoord

vs

Cercle Brugge

-
19:00

Rodinghausen

vs

Osnabruck

-
19:00

Vik.Koln

vs

FC Koln

-
19:00

Gent

vs

Zulte-Waregem

-
19:00

Magdeburg

vs

Bochum

-
19:00

Fleetwood Town

vs

Rochdale

-
19:00

De Graafschap

vs

Al Nasr (UAE)

-
19:00

Austria Salzburg

vs

Real Betis

-
19:00

Wimbledon

vs

Brentford

-
19:00

Elversberg

vs

Eupen

-
19:00

ADO Den Haag

vs

Patro Eisden

-
19:00

Erzgebirge Aue

vs

CZ Jena

-
19:00

AZ Alkmaar

vs

Kortrijk

-
19:00

Ein.Braunschweig

vs

Hansa Rostock

-
19:00

Duisburg

vs

Notts County

-
19:00

Hannover 96

vs

Twente

-
19:00

NAC Breda

vs

SBV Excelsior

-
19:00

Offenbach

vs

Fort.Dusseldorf

-
19:00

Stuttgart

vs

Fortuna Sittard

-
19:00

West Brom

vs

Peterborough Utd

-
19:30

Chemnitzer

vs

Dynamo Dresden

-
19:30

Jahn Regensburg

vs

Blau Weiss Linz

-
19:30

Groningen

vs

Emmen

-
19:30

Willem II

vs

Lommel

-
20:00

Lask

vs

St.Polten

-
20:00

OH Leuven

vs

Lens

-
20:00

Wer.Bremen

vs

Lecce

-
20:00

Hamburger

vs

Nantes

-
20:00

Olympiakos

vs

KV Mechelen

-
20:15

Fort.Dusseldorf

vs

Kaiserslautern

-
20:30

Volendam

vs

Deinze

-
20:30

Wegberg-Beeck

vs

M.gladbach

-
20:30

RFC Seraing

vs

MVV Maastricht

-
21:00

AFC Fylde

vs

Wigan

-
21:00

Standard Liege

vs

Norwich

-
21:00

RB Salzburg

vs

Sheffield Wed.

-
21:00

Spartak Trnava

vs

Aston Villa

-
21:00

Obolon Kiev

vs

LNZ Cherkasy

-
21:00

Goztepe

vs

Luton Town

-
21:00

Shrewsbury

vs

Birmingham

-
21:00

Chesterfield

vs

Sheffield Utd

-
21:00

Dag & Red

vs

West Ham Utd

-
21:00

Gillingham

vs

Watford

-
21:00

Middlesbrough

vs

Bolton

-
21:00

NEC Nijmegen

vs

Hertha Berlin

-
21:00

QPR

vs

Tottenham

-
21:00

Villarreal

vs

Leicester City

-
21:30

Monza

vs

Palermo

-
21:30

Le Havre

vs

US Fougeres

-
21:30

Offenbach

vs

Kaiserslautern

-
22:00

Austria Klagenfurt

vs

Rizespor

-
22:00

Spezia

vs

A.Bielefeld

-
22:00

BFC Dynamo

vs

Sampdoria

-
22:00

Venezia

vs

Genoa

-
22:00

Annecy FC

vs

Caen

-
22:00

Rukh Vynnyky

vs

Hartberg

-
22:00

Le Mans

vs

Angers

-
22:00

Lorient

vs

Stade Brestois

-
22:00

Metz

vs

Villefranche

-
22:00

Nurnberg

vs

Blackburn Rovers

-
22:00

Rangers

vs

Man Utd

-
22:00

Torino

vs

Virtus Verona

-
22:00

Vitesse Arnhem

vs

OFI Creta

-
22:30

Kryvbas

vs

Bataeh SC

-
22:30

Grazer AK

vs

Besiktas

-
22:30

Rapid Wien

vs

AC Milan

-
22:30

Rennes

vs

Stade Lavallois

-
23:00

Westerlo

vs

Helmond Sport

-
23:00

Clermont

vs

Saint Etienne

-
23:00

Clermont

vs

Saint Etienne

-
23:00

CF Intercity

vs

Al Ettifaq

-
23:00

Sturm Graz

vs

Monaco

-
23:00

Alaves

vs

Real Sociedad

-
23:00

Boulogne

vs

Dunkerque

-
23:00

Cremonese

vs

Giana Erminio

-
23:00

Empoli

vs

Ingolstadt

-
23:00

Napoli

vs

Mantova

-
23:00

Toulouse

vs

Pau FC

-
23:30

Antwerpen

vs

Parma

-
23:30

Genk

vs

Lille

-
00:00

Burgos CF

vs

Athletic Bilbao

-
00:00

Marino de Luanco

vs

Sporting Gijon

-
00:00

Levante

vs

Qatar SC

-
00:00

Valencia

vs

Castellon

-
00:30

Almeria

vs

Granada

-
01:00

Vizela

vs

Celta Vigo

-
01:30

Vitoria Guimaraes

vs

Rayo Vallecano

-
02:00

SC Farense

vs

Al Nassr (KSA)

-
06:00

Wrexham

vs

Bournemouth

-
06:30

D.C. Utd

vs

Celtic

-

Lịch bóng đá VĐQG Nga

19:00

Lok. Moscow

vs

Akron Togliatti

-
21:30

Krylya Sovetov

vs

Zenit

-
00:00

Din. Moscow

vs

Fakel

-
00:00

Rostov

vs

CSKA Moscow

-

Lịch bóng đá VĐQG Ba Lan

19:45

Katowice

vs

Radomiak Radom

-
22:30

Pogon Szczecin

vs

Korona Kielce

-
01:15

Legia Wars.

vs

Zaglebie Lubin

-

Lịch bóng đá VĐQG Bulgaria

23:00

Lok. Plovdiv

vs

Arda Kardzhali

-
01:15

Lok. Sofia

vs

Levski Sofia

-

Lịch bóng đá VĐQG Estonia

23:00

Vaprus Parnu

vs

Trans Narva

-

Lịch bóng đá VĐQG Iceland

21:00

HK Kopavogur

vs

Vestri

-
00:00

KA Akureyri

vs

Vikingur Rey.

-

Lịch bóng đá VĐQG Kazakhstan

17:00

Kaisar Kyzylorda

vs

Astana

-
17:00

Zhetysu Taldykorgan

vs

Ordabasy

-

Lịch bóng đá VĐQG Latvia

21:00

Daugava

vs

Rigas Futbola Skola

-
Xem thêm